డౌన్లోడ్
వనరులు
సింగిల్ గ్రూప్ 30w-50w అనుకూలీకరించదగిన LED మాడ్యూల్ వీధి దీపం క్యాప్ మెటీరియల్ వివరణ:
● ఈ దీపం బాడీ మాడ్యులర్ నిర్మాణ డిజైన్ను కలిగి ఉంటుంది, ఇది ఆహ్లాదకరమైన మరియు అందమైన రూపంతో పాటు అన్ని రకాల రోడ్డు లైటింగ్ కోసం పొడి నోరు మరియు చంద్రుడిని కలిగి ఉంటుంది.
● మాడ్యూల్ రేడియేటింగ్ బాడీ అధిక నాణ్యత గల ఏవియేషన్ అల్యూమినియం ప్రొఫైల్, ఏకభాగ నిర్మాణం మరియు పెద్ద రేడియేటింగ్ ప్రాంతాన్ని కలిగి ఉంటుంది.
● దీపం బాడీ లెన్స్ అధిక నాణ్యత గల PC మెటీరియల్తో తయారు చేయబడింది, దీనికి అధిక వ్యాప్తి, అధిక కాంతి ప్రసరణ, కాంతి ప్రతిబింబం లేకపోవడం, కాంతి నీడ లేకపోవడం, UV నిరోధకత, ఇంధన నిరోధకత, సుదీర్ఘ సేవా జీవితం మొదలైన ప్రయోజనాలు ఉన్నాయి.
● ఈ మాడ్యూల్ లెన్స్, కాంతి ప్రతిబింబం మరియు కాంతి లీకేజీ లేకుండా, వర్షపు మరియు సున్నా వాతావరణంలో కూడా బలమైన చొచ్చుకుపోయే శక్తిని కలిగి ఉండేలా, కాంతి నిరోధక లోతైన డిజైన్ను అవలంబిస్తుంది.
● దీపం బాడీకి బయటకు కనిపించే ఫాస్టనర్లు మరియు స్క్రూలు స్టెయిన్లెస్ స్టీల్ 304 స్క్రూలు, ఇవి తుప్పు నిరోధక ప్రభావాన్ని కలిగి ఉంటాయి, సులభంగా తుప్పు పట్టవు మరియు మన్నికైనవి.
● వీధి దీపం బాడీ యొక్క పవర్ బాక్స్ మందపాటి అధిక-నాణ్యత డై-కాస్టింగ్ అల్యూమినియంతో తయారు చేయబడింది మరియు దాని ఉపరితలంపై ఎలక్ట్రోస్టాటిక్గా ప్లాస్టిక్ను స్ప్రే చేశారు, ఇది తుప్పు నిరోధకమైనది మరియు రంగు మారదు.
● కస్టమర్ అవసరాలకు అనుగుణంగా షెల్ రంగును అనుకూలీకరించవచ్చు.
● దీపం సాకెట్ రోడ్డు దీపం స్తంభం సపోర్ట్ ఆర్మ్ ట్యూబ్ యొక్క వ్యాసం: φ 60mm.
LED బీడ్ కాన్ఫిగరేషన్ వివరణ:
● అల్యూమినియం సబ్స్ట్రేట్, బలమైన చొచ్చుకుపోయే శక్తి మరియు అధిక కాంతి సామర్థ్యం కలిగిన, చిప్ టైప్ 3030 LED ల్యాంప్ బీడ్స్, ల్యాంప్ బీడ్స్ వంటి ల్యూమెన్ మరియు ఇతర స్పెసిఫికేషన్లను స్వీకరిస్తుంది.
● ల్యాంప్ బీడ్ చిప్లో ఫిలిప్స్, ఓస్రామ్, పురుయ్, తైవాన్ జింగ్యువాన్ మరియు ఇతర ప్రధాన అధిక కాంతి సామర్థ్యం గల LED చిప్లను అమర్చవచ్చు.
● దీపపు పూసల కాంతి సామర్థ్యం: 110-130lm / W రంగు రెండరింగ్ సూచిక: ≥ 80RA.
● కాంతి మూలం యొక్క రంగు ఉష్ణోగ్రత: 3000k-6500k, వెచ్చని తెలుపు కాంతి \ పాజిటివ్ తెలుపు కాంతి \ చల్లని తెలుపు కాంతి.
● వీధి దీపం తల సింగిల్-మోడ్ గ్రూప్ ల్యాంప్ పూసల దండ మరియు ఐచ్ఛికాలు: 30pcs, 40pcs, 50pcs, 55pcs, 56pcs.
పవర్ డ్రైవ్ కాన్ఫిగరేషన్:
● ఈ పవర్ సప్లైలో అధిక నాణ్యత గల వాటర్ప్రూఫ్ టెంపరరీ కరెంట్ డ్రైవింగ్ పవర్ సప్లైని ఉపయోగించారు, ఇది స్థిరమైన డ్రైవింగ్ పనితీరును మరియు బలమైన మెరుపు నిరోధకతను కలిగి ఉంటుంది.
● పవర్ ఫ్యాక్టర్: ≥ 0.95.
● ఇన్పుట్ వోల్టేజ్: AC220V 50Hz, AC \ DC 12V, 24V.
| లక్షణాలు: | ప్రయోజనాలు: |
| 1. మాడ్యులర్ డిజైన్: అంతర్జాతీయ మాడ్యులర్ పరిమాణానికి అనుగుణంగా ఉంటుంది, ఒక్కో మాడ్యూల్కు 30W-60W, అధిక లైటింగ్ సామర్థ్యంతో. 2. చిప్: ఫిలిప్స్ 3030/5050 చిప్ మరియు క్రీ చిప్, 150-180LM/W వరకు. 3. ల్యాంప్ హౌసింగ్: అప్గ్రేడ్ చేయబడిన మందపాటి డై కాస్టింగ్ అల్యూమినియం బాడీ, పవర్ కోటింగ్, తుప్పు పట్టదు మరియు క్షయం నిరోధకం. 4. లెన్స్: విస్తృత లైటింగ్ పరిధితో ఉత్తర అమెరికా IESNA ప్రమాణాన్ని అనుసరిస్తుంది. 5. డ్రైవర్: ప్రసిద్ధ బ్రాండ్ మీన్వెల్ డ్రైవర్ (గమనిక: డ్రైవర్ లేకుండా DC12V/24V, డ్రైవర్తో AC 90V-305V). | 1. మాడ్యులర్ డిజైన్: గాజు లేకుండా అధిక ల్యూమెన్, దుమ్ము నిరోధక మరియు వాతావరణ నిరోధక IP67, సులభమైన నిర్వహణ. 2. తక్షణ ప్రారంభం, ఫ్లాషింగ్ లేదు. 3. సాలిడ్ స్టేట్, షాక్ప్రూఫ్. 4. RF అంతరాయం లేదు. 5. పాదరసం లేదా ఇతర ప్రమాదకర పదార్థాలు లేవు, RoHs కు అనుగుణంగా ఉన్నాయి. 6. అద్భుతమైన ఉష్ణ వెదజల్లుడు మరియు LED బల్బ్ యొక్క జీవితకాలానికి హామీ. 7. మొత్తం దీపానికి స్టెయిన్లెస్ స్క్రూలను వాడండి, తుప్పు మరియు ధూళి గురించి చింత లేదు. 8. శక్తి ఆదా, తక్కువ విద్యుత్ వినియోగం మరియు ఎక్కువ కాలం మన్నిక >80000 గంటలు. 9. 5 సంవత్సరాల వారంటీ. |
| మోడల్ | L(mm) | W(mm) | H(mm) | ⌀(mm) | బరువు (కిలోగ్రాములు) |
| A | 420 | 355 | 80 | 40~60 | 6 |
| B | 500 | 355 | 80 | 40~60 | 7 |
| C | 580 | 355 | 80 | 40~60 | 8 |
| D | 660 | 355 | 80 | 40~60 | 9 |
| E | 740 | 355 | 80 | 40~60 | 10 |
| F | 820 | 355 | 80 | 40~60 | 11 |
| G | 900 | 355 | 80 | 40~60 | 12 |
| H | 980 | 355 | 80 | 40~60 | 13 |
| I | 1060 | 355 | 80 | 40~60 | 14 |
| J | 1140 | 355 | 80 | 40~60 | 15 |
| మోడల్ సంఖ్య | TXLED-08 (A/B/C/D/E) |
| చిప్ బ్రాండ్ | లుమిలెడ్స్/బ్రిడ్జ్లక్స్ |
| కాంతి పంపిణీ | బ్యాట్ రకం |
| డ్రైవర్ బ్రాండ్ | ఫిలిప్స్/మీన్వెల్ |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | AC90-305V, 50-60HZ, DC12V/24V |
| ప్రకాశవంతమైన సామర్థ్యం | 160lm/W |
| రంగు ఉష్ణోగ్రత | 3000-6500K |
| శక్తి కారకం | 0.95 కంటే ఎక్కువ |
| సిఆర్ఐ | RA75 |
| పదార్థం | డై కాస్ట్ అల్యూమినియం హౌసింగ్ |
| రక్షణ తరగతి | IP67, IK10 |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -30 °C~+60 °C |
| సర్టిఫికేట్లు | సిఇ, రోహెచ్ఎస్ |
| జీవితకాలం | >80000గం |
| వారంటీ | 5 సంవత్సరాలు |