డౌన్లోడ్
వనరులు
1. రంగు:
ఇది ఒక ప్రాథమిక పరామితి, మరియు వివిధ రంగాలలో వివిధ రంగులు ఉపయోగించబడతాయి. రంగును బట్టి, దీనిని మూడు రకాలుగా విభజించవచ్చు: మోనోక్రోమ్, కలర్ఫుల్ మరియు ఫుల్ క్యాబిన్. మోనోక్రోమ్ అంటే మార్చలేని ఒకే రంగు. పవర్ ప్లగ్ చేస్తే చాలు, అది పనిచేస్తుంది. కలర్ఫుల్ అంటే ఒక సిరీస్లోని అన్ని మాడ్యూల్స్ ఒకే రంగును మాత్రమే కలిగి ఉంటాయి, మరియు ఒకే మాడ్యూల్లో విభిన్న రంగులను సాధించడం అసాధ్యం. సంక్షిప్తంగా, అన్ని మాడ్యూల్స్ ఏకీకృతం అయినప్పుడు మాత్రమే ఒకే రంగును సాధించగలవు, మరియు ఏడు విభిన్న రంగులను వేర్వేరు సమయాల్లో సాధించవచ్చు. రంగుల మధ్య మార్పు ఉంటుంది. ఫుల్ క్యాబిన్ యొక్క ముఖ్య ఉద్దేశ్యం ఏమిటంటే, ఇది ప్రతి మాడ్యూల్ యొక్క రంగును నియంత్రించగలదు, మరియు మాడ్యూల్ యొక్క నాణ్యత ఒక నిర్దిష్ట స్థాయికి చేరుకున్నప్పుడు, చిత్రాలు మరియు వీడియోలను ప్రదర్శించే ప్రభావాన్ని సాధించవచ్చు. ఈ ప్రభావాన్ని సాధించడానికి కలర్ఫుల్ మరియు ఫుల్ క్యాబిన్ నియంత్రణ వ్యవస్థకు యు పాయింట్లను జోడించాల్సి ఉంటుంది.
2. వోల్టేజ్:
ఇది చాలా ముఖ్యమైన పరామితి. ప్రస్తుతం, 12V తక్కువ-వోల్టేజ్ మాడ్యూల్స్ విస్తృతంగా ఉపయోగించబడుతున్నాయి. విద్యుత్ సరఫరాను కనెక్ట్ చేసి, సిస్టమ్ను నియంత్రించేటప్పుడు, పవర్ ఆన్ చేయడానికి ముందు వోల్టేజ్ విలువ సరిగ్గా ఉందో లేదో తప్పకుండా తనిఖీ చేయండి, లేకపోతే LED మాడ్యూల్ దెబ్బతింటుంది.
3. పని చేసే ఉష్ణోగ్రత:
అంటే, LED యొక్క సాధారణ పని ఉష్ణోగ్రత సాధారణంగా -20°C మరియు +60°C మధ్య ఉంటుంది. అవసరమైన క్షేత్రం సాపేక్షంగా ఎక్కువగా ఉంటే, ప్రత్యేక చికిత్స అవసరం.
4. లైటింగ్ కోణం:
లెన్స్ లేని LED మాడ్యూల్ యొక్క కాంతి ఉద్గార కోణం ప్రధానంగా LED ద్వారా నిర్ణయించబడుతుంది. LED యొక్క విభిన్న కాంతి ఉద్గార కోణాలు కూడా విభిన్నంగా ఉంటాయి. సాధారణంగా, తయారీదారు అందించిన LED యొక్క కాంతి ఉద్గార కోణమే LED మాడ్యూల్ యొక్క కోణం అవుతుంది.
5. ప్రకాశం:
ఈ పరామితి సాంకేతికతలో అత్యంత ముఖ్యమైన పరామితులలో ఒకటి. LED లలో ప్రకాశం అనేది మరింత సంక్లిష్టమైన సమస్య. LED మాడ్యూల్స్లో మనం సాధారణంగా ప్రస్తావించే ప్రకాశం అనేది సాధారణంగా కాంతి తీవ్రత మరియు మూల ప్రకాశం. తక్కువ శక్తిలో, మనం సాధారణంగా కాంతి తీవ్రత (MCD) అని అంటాము, అధిక శక్తిలో, మూల ప్రకాశం (LM) అని పేర్కొంటాము. మనం మాట్లాడుతున్న మాడ్యూల్ యొక్క మూల ప్రకాశం అనేది ప్రతి LED యొక్క మూల ప్రకాశాన్ని కలిపి వచ్చేది. ఇది చాలా కచ్చితమైనది కానప్పటికీ, ప్రాథమికంగా ఇది LED మాడ్యూల్ యొక్క ప్రకాశాన్ని ప్రతిబింబించగలదు.
6. జలనిరోధక గ్రేడ్:
మీరు LED మాడ్యూళ్లను ఆరుబయట ఉపయోగించాలనుకుంటే ఈ పరామితి చాలా ముఖ్యం. LED మాడ్యూళ్లు ఆరుబయట ఎక్కువ కాలం పనిచేయగలవని నిర్ధారించుకోవడానికి ఇది ఒక ముఖ్యమైన సూచిక. సాధారణ పరిస్థితులలో, అన్ని వాతావరణ పరిస్థితులలో {zj0} యొక్క జలనిరోధక స్థాయి IP65కి చేరుకోవాలి.
7. కొలతలు:
ఇది చాలా సరళమైనది, దీనిని సాధారణంగా పొడవు\వెడల్పు\అధునాతన పరిమాణం అని పిలుస్తారు.
8. ఒకే కనెక్షన్ పొడవు:
మేము పెద్ద-స్థాయి ప్రాజెక్ట్లు చేసేటప్పుడు ఈ పారామీటర్ను ఎక్కువగా ఉపయోగిస్తాము. దీని అర్థం క్రిస్టల్ లైటింగ్ అనేది శ్రేణిలో అనుసంధానించబడిన LED మాడ్యూళ్ల సంఖ్య. ఇది LED మాడ్యూల్ యొక్క అనుసంధాన వైర్ పరిమాణానికి సంబంధించినది. ఇది వాస్తవ పరిస్థితిపై కూడా ఆధారపడి ఉంటుంది.
9. శక్తి:
LED మోడ్ యొక్క శక్తి = ఒకే LED యొక్క శక్తి ⅹ LEDల సంఖ్య ⅹ 1.1.
| లక్షణాలు: | ప్రయోజనాలు: |
| 1. మాడ్యులర్ డిజైన్: 30W-60W/మాడ్యూల్, అధిక లైటింగ్ సామర్థ్యంతో. 2. చిప్: ఫిలిప్స్ 3030/5050 చిప్ మరియు క్రీ చిప్, 150-180LM/W వరకు. 3. ల్యాంప్ హౌసింగ్: అప్గ్రేడ్ చేయబడిన మందపాటి డై కాస్టింగ్ అల్యూమినియం బాడీ, పవర్ కోటింగ్, తుప్పు పట్టదు మరియు క్షయం నిరోధకం. 4. లెన్స్: విస్తృత లైటింగ్ పరిధితో ఉత్తర అమెరికా IESNA ప్రమాణాన్ని అనుసరిస్తుంది. 5. డ్రైవర్: ప్రసిద్ధ బ్రాండ్ మీన్వెల్ డ్రైవర్ (గమనిక: డ్రైవర్ లేకుండా DC12V/24V, డ్రైవర్తో AC 90V-305V) | 1. మాడ్యులర్ డిజైన్: గాజు లేకుండా అధిక ల్యూమెన్, దుమ్ము నిరోధక మరియు వాతావరణ నిరోధక IP67, సులభమైన నిర్వహణ. 2. తక్షణ ప్రారంభం, ఫ్లాషింగ్ లేదు. 3. సాలిడ్ స్టేట్, షాక్ప్రూఫ్. 4. RF అంతరాయం లేదు. 5. పాదరసం లేదా ఇతర ప్రమాదకర పదార్థాలు లేవు, RoHs కు అనుగుణంగా ఉన్నాయి. 6. అద్భుతమైన ఉష్ణ వెదజల్లుడు మరియు LED బల్బ్ యొక్క జీవితకాలానికి హామీ. 7. మొత్తం దీపానికి స్టెయిన్లెస్ స్క్రూలను వాడండి, తుప్పు మరియు ధూళి గురించి చింత లేదు. 8. శక్తి ఆదా, తక్కువ విద్యుత్ వినియోగం మరియు ఎక్కువ కాలం మన్నిక >80000 గంటలు. 9. 5 సంవత్సరాల వారంటీ. |
| మోడల్ | L(mm) | W(mm) | H(mm) | ⌀(mm) | బరువు (కిలోగ్రాములు) |
| A | 570 | 355 | 155 | 40~60 | 9.7 |
| B | 645 | 355 | 155 | 40~60 | 10.7 |
| C | 720 | 355 | 155 | 40~60 | 11.7 |
| D | 795 | 355 | 155 | 40~60 | 12.7 |
| E | 870 | 355 | 155 | 40~60 | 13.7 |
| F | 945 | 355 | 155 | 40~60 | 14.7 |
| G | 1020 | 355 | 155 | 40~60 | 15.7 |
| H | 1095 | 355 | 155 | 40~60 | 16.7 |
| I | 1170 | 355 | 155 | 40~60 | 17.7 |
| మోడల్ సంఖ్య | TXLED-06 (A/B/C/D/E/F/G/H/I) |
| చిప్ బ్రాండ్ | లుమిలెడ్స్/బ్రిడ్జ్లక్స్ |
| కాంతి పంపిణీ | బ్యాట్ రకం |
| డ్రైవర్ బ్రాండ్ | ఫిలిప్స్/మీన్వెల్ |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | AC90-305V, 50-60HZ, DC12V/24V |
| ప్రకాశవంతమైన సామర్థ్యం | 160lm/W |
| రంగు ఉష్ణోగ్రత | 3000-6500K |
| శక్తి కారకం | 0.95 కంటే ఎక్కువ |
| సిఆర్ఐ | RA75 |
| పదార్థం | డై కాస్ట్ అల్యూమినియం హౌసింగ్ |
| రక్షణ తరగతి | IP65, IK10 |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -30 °C~+60 °C |
| సర్టిఫికేట్లు | సిఇ, రోహెచ్ఎస్ |
| జీవితకాలం | >80000గం |
| వారంటీ | 5 సంవత్సరాలు |