డౌన్లోడ్
వనరులు
TX LED 10 అనేది మా కంపెనీ రూపొందించిన సరికొత్త అధిక-ల్యూమెన్ LED దీపం, ఇది రహదారిపై అధిక ప్రకాశాన్ని సాధించడానికి ల్యూమెన్ను మెరుగుపరుస్తుంది. ఈ దీపం ప్రస్తుతం 5050 చిప్లను ఉపయోగిస్తుంది, ఇవి 140lm/W మొత్తం కాంతి సామర్థ్యాన్ని సాధించగలవు, మరియు 3030 చిప్లు 130lm/W గరిష్ట శక్తిని సాధించగలవు. ఉష్ణ వెదజల్లుట విషయంలో, మొత్తం దీపం యొక్క గరిష్ట శక్తి 220W, అంతర్నిర్మిత రేడియేటర్, ఈ ఉత్పత్తి యూరోపియన్ క్లాస్ I ప్రమాణానికి అనుగుణంగా ఉంటుంది, స్వతంత్ర విద్యుత్ సరఫరా కంపార్ట్మెంట్ మరియు కాంతి మూల కంపార్ట్మెంట్ యొక్క అంతర్గత రూపకల్పన, పవర్-ఆఫ్ స్విచ్, మెరుపు నిరోధక SPD, మరియు కోణం-సర్దుబాటు చేయగల యూనివర్సల్ జాయింట్, కనెక్షన్ బకిల్ వంటి డిజైన్ తెరవడానికి మరియు మూసివేయడానికి సౌకర్యవంతంగా ఉంటుంది, మరియు టూల్-ఫ్రీ నిర్వహణ వంటి LED దీపాల సరికొత్త డిజైన్ను ఇది కలిగి ఉంది.
దీపం హౌసింగ్ ADC12 అధిక పీడన అల్యూమినియం మిశ్రమ లోహంతో డై-కాస్టింగ్ పద్ధతిలో తయారు చేయబడింది, ఇది తుప్పు పట్టదు, ప్రభావ నిరోధకతను కలిగి ఉంటుంది మరియు దీని ఉపరితలానికి అధిక-ఉష్ణోగ్రత ఎలక్ట్రోస్టాటిక్ స్ప్రేయింగ్ మరియు సాండ్బ్లాస్టింగ్ ప్రక్రియలు చేయబడ్డాయి.
ప్రస్తుతం దక్షిణ అమెరికాలో 30,000 దీపాల సెట్లు ఉన్నాయి, మరియు మేము ప్రతి దీపానికి 5 సంవత్సరాల వారంటీని అందిస్తాము, తద్వారా వినియోగదారులు విశ్వాసంతో ఎంచుకోవచ్చు.
ప్రాజెక్ట్ అవసరాలకు అనుగుణంగా, మేము లైట్ కంట్రోల్ను ఇన్స్టాల్ చేయవచ్చు మరియు ఇంటర్నెట్ ఆఫ్ థింగ్స్ కంట్రోల్ సిస్టమ్ను అనుసంధానించడానికి ఒకే ల్యాంప్ కంట్రోలర్ను ఇన్స్టాల్ చేయవచ్చు.
| ఆర్డర్ కోడ్ | శక్తి(w) | రంగు ఉష్ణోగ్రత | దీపం యొక్క కాంతి ప్రవాహం (lm) -4000k (T=85℃) | సిఆర్ఐ | ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ |
| TX-S | 80w | 3000-6500k | ≥11000 | >80 | 100-305VAC |
| టిఎక్స్-ఎం | 150w | 3000-6500k | ≥16500 | >80 | 100-305VAC |
| టిఎక్స్-ఎల్ | 240w | 3000-6500k | ≥22000 | >80 | 100-305VAC |
| ఉత్పత్తి పేరు | TX-S/M/L |
| మాక్స్ పవర్ | 80w/150w/300w |
| సరఫరా వోల్టేజ్ పరిధి | 100-305VAC |
| ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -25℃/+55℃ |
| కాంతి మార్గదర్శక వ్యవస్థ | PC లెన్సులు |
| కాంతి మూలం | లూక్సోన్ 5050 |
| ప్రకాశ తీవ్రత తరగతి | సమరూప:G2/అసమరూప:G1 |
| గ్లేర్ ఇండెక్స్ క్లాస్ | D6 |
| రంగు ఉష్ణోగ్రత | 3000-6500k |
| రంగు రెండరింగ్ సూచిక | >80RA |
| వ్యవస్థ సామర్థ్యం | 110-130lm/w |
| LED జీవితకాలం | 25℃ వద్ద కనీసం 50000 గంటలు |
| శక్తి సామర్థ్యం | 90% |
| ప్రస్తుత సర్దుబాటు పరిధి | 1.33-2.66A |
| వోల్టేజ్ సర్దుబాటు పరిధి | 32.4-39.6V |
| మెరుపు రక్షణ | 10KV |
| సేవా జీవితం | కనీసం 50000 గంటలు |
| గృహ నిర్మాణ సామగ్రి | డై-కాస్ట్ అల్యూమినియం |
| సీలింగ్ మెటీరియల్ | సిలికాన్ రబ్బరు |
| కవర్ మెటీరియల్ | టెంపర్డ్ గ్లాస్ |
| గృహ రంగు | కస్టమర్ అవసరం ప్రకారం |
| గాలి నిరోధకత | 0.11 మీ2 |
| రక్షణ తరగతి | IP66 |
| షాక్ రక్షణ | ఐకే 09 |
| తుప్పు నిరోధకత | C5 |
| మౌంటింగ్ వ్యాసం ఎంపిక | Φ60మిమీ |
| సూచించిన మౌంటింగ్ ఎత్తు | 5-12మీ |
| కొలతలు (పొడవు*వెడల్పు*ఎత్తు) | 610*270*140/765*320*140/866*372*168మి.మీ |
| నికర బరువు | 4.5 కిలోలు/7.2 కిలోలు/9 కిలోలు |