డౌన్లోడ్
వనరులు
TX LED 5 మా కంపెనీ యొక్క అతిపెద్ద సంచిత అమ్మకాల పరిమాణం కలిగిన ఉత్పత్తి. దీని సంచిత అమ్మకాలు 300,000 కంటే ఎక్కువ యూనిట్లు కాగా, వాటిలో 170,000 దీపాలు వెనిజులాలోని పట్టణ లైటింగ్ పునరుద్ధరణలో ఉపయోగించబడ్డాయి. పొదుపుగా ఉండటం మరియు అద్భుతమైన ఉష్ణ వెదజల్లుట నియంత్రణ దీని రూపకల్పన యొక్క అతిపెద్ద లక్షణాలు. పరిగణించవలసిన సమస్య ఏమిటంటే, ఉష్ణాన్ని వెదజల్లలేనప్పుడు, LED కాంతి మూలం యొక్క కాంతి క్షీణత చాలా వేగంగా తగ్గిపోతుంది. సాంప్రదాయ అధిక పీడన సోడియం దీపంతో పోలిస్తే.
అధిక పీడన సోడియం దీపాలతో పోలిస్తే LED వీధి దీపాల కాంతి రంగు పునరుత్పత్తి చాలా ఎక్కువగా ఉంటుంది. సోడియం దీపాలు 20% కంటే ఎక్కువగా తగ్గుతాయి.
కాంతి క్షీణత తక్కువగా ఉంటుంది, ఒక సంవత్సరంలో 3% కంటే తక్కువగా ఉంటుంది మరియు 10 సంవత్సరాల ఉపయోగం తర్వాత కూడా ఇది రహదారి అవసరాలను తీరుస్తుంది, అయితే అధిక-పీడన సోడియం లైట్లో క్షీణత ఎక్కువగా ఉంటుంది, ఇది సుమారు ఒక సంవత్సరంలో 30% కంటే ఎక్కువగా క్షీణించింది. అందువల్ల, LED వీధి దీపాలను విద్యుత్ రూపకల్పన పరంగా తక్కువ పీడన సోడియం దీపంతో పోల్చవచ్చు.
అధిక కాంతి సామర్థ్యం: సాంప్రదాయ అధిక-పీడన సోడియం దీపాలతో పోలిస్తే, ≥100LM లేదా అంతకంటే ఎక్కువ చిప్లను ఉపయోగించడం వల్ల 75% కంటే ఎక్కువ శక్తిని ఆదా చేయవచ్చు.
LED వీధి దీపాలు స్వయంచాలక నియంత్రణ శక్తి పొదుపు పరికరాలను కలిగి ఉంటాయి, ఇవి వివిధ సమయాల లైటింగ్ అవసరాలను తీర్చే పరిస్థితులలో విద్యుత్ వినియోగాన్ని తగ్గించి, సాధ్యమైనంత వరకు శక్తిని ఆదా చేయగలవు. ఇది కంప్యూటర్ డిమ్మింగ్, సమయ-విభాగాల నియంత్రణ, కాంతి నియంత్రణ, ఉష్ణోగ్రత నియంత్రణ, స్వయంచాలక తనిఖీ మరియు ఇతర మానవీయ విధులను అమలు చేయగలదు.
తక్కువ నిర్వహణ ఖర్చు: సాంప్రదాయ వీధి దీపాలతో పోలిస్తే, LED వీధి దీపాల నిర్వహణ ఖర్చు చాలా తక్కువ. పోల్చి చూస్తే, పెట్టిన పెట్టుబడి మొత్తాన్ని 6 సంవత్సరాల లోపే తిరిగి పొందవచ్చు.
రోడ్డు లైటింగ్ ఫిక్చర్ల వాస్తవ రూపకల్పనలో, ప్రతి LED యొక్క వికిరణ దిశను ప్రాథమికంగా సెట్ చేసే ప్రాతిపదికన, ప్రతి LEDని ఒక గోళాకార జాయింట్తో ఫిక్చర్పై బిగించవచ్చు. ఫిక్చర్లను వేర్వేరు ఎత్తులు మరియు ప్రకాశ వెడల్పుల కోసం ఉపయోగించినప్పుడు, గోళాకార గింబల్ను సర్దుబాటు చేయడం ద్వారా ప్రతి LED యొక్క వికిరణ దిశ ద్వారా సంతృప్తికరమైన ఫలితాలను సాధించవచ్చు. ప్రతి LED యొక్క పవర్ మరియు బీమ్ అవుట్పుట్ కోణాన్ని నిర్ధారించేటప్పుడు, E(lx)=I(cd)/D(m)² (కాంతి తీవ్రత మరియు ప్రకాశ దూరానికి సంబంధించిన విలోమ వర్గ నియమం) ప్రకారం, ప్రతి LED యొక్క ప్రాథమిక ఎంపికను విడివిడిగా లెక్కించాలి. అవుట్పుట్ కోణం వద్ద బీమ్ కలిగి ఉండవలసిన పవర్ను మరియు ప్రతి LED యొక్క పవర్ను, అలాగే LED డ్రైవ్ సర్క్యూట్ ద్వారా ప్రతి LEDకి అందించే విభిన్న పవర్ అవుట్పుట్ను సర్దుబాటు చేయడం ద్వారా ప్రతి LED యొక్క కాంతి అవుట్పుట్ ఆశించిన విలువకు చేరగలదు. ఈ సర్దుబాటు పద్ధతులు LED కాంతి వనరులను ఉపయోగించే రోడ్డు దీపాలకు ప్రత్యేకమైనవి. ఈ లక్షణాలను పూర్తిగా ఉపయోగించుకోవడం ద్వారా, రహదారి ఉపరితలం యొక్క ప్రకాశం మరియు ప్రకాశ ఏకరూపతను సంతృప్తిపరిచే ప్రాతిపదికన, లైటింగ్ శక్తి సాంద్రతను తగ్గించి, శక్తి ఆదా లక్ష్యాన్ని సాధించడం సాధ్యమవుతుంది.
| లక్షణాలు: | ప్రయోజనాలు: |
| 1. చిప్: ఫిలిప్స్ 3030/5050 చిప్ మరియు క్రీ చిప్, 150-180LM/W వరకు. 2. కవర్: అధిక లైటింగ్ సామర్థ్యాన్ని అందించడానికి అధిక బలం మరియు అధిక పారదర్శకత గల టఫ్డ్ గ్లాస్. 3. ల్యాంప్ హౌసింగ్: అప్గ్రేడ్ చేయబడిన మందపాటి డై కాస్టింగ్ అల్యూమినియం బాడీ, పవర్ కోటింగ్, తుప్పు పట్టదు మరియు క్షయం నిరోధకం. 4. లెన్స్: విస్తృత లైటింగ్ పరిధితో ఉత్తర అమెరికా IESNA ప్రమాణాన్ని అనుసరిస్తుంది. 5. డ్రైవర్: ప్రసిద్ధ బ్రాండ్ మీన్వెల్ డ్రైవర్ (గమనిక: డ్రైవర్ లేకుండా DC12V/24V, డ్రైవర్తో AC 90V-305V). | 1. తక్షణ ప్రారంభం, ఫ్లాషింగ్ లేదు 2. సాలిడ్ స్టేట్, షాక్ప్రూఫ్ 3. RF అంతరాయం లేదు 4. పాదరసం లేదా ఇతర ప్రమాదకర పదార్థాలు లేవు, RoHలకు అనుగుణంగా ఉన్నాయి 5. అద్భుతమైన ఉష్ణ వెదజల్లుడు మరియు LED బల్బ్ యొక్క జీవితకాలానికి హామీ. 6. బలమైన రక్షణతో కూడిన అధిక తీవ్రత గల సీల్ వాషర్, మెరుగైన ధూళి నిరోధకత మరియు వాతావరణ నిరోధకత IP66. 7. శక్తి ఆదా, తక్కువ విద్యుత్ వినియోగం మరియు సుదీర్ఘ జీవితకాలం >80000 గంటలు 8. 5 సంవత్సరాల వారంటీ |
| మోడల్ | L(mm) | W(mm) | H(mm) | ⌀(mm) | బరువు (కిలోగ్రాములు) |
| ఎ – 30డబ్ల్యూ | 450 | 180 | 52 | 40~60 | 2 |
| బి – 60డబ్ల్యూ | 550 | 210 | 55 | 40~60 | 3.5 |
| సి – 120డబ్ల్యూ | 680 | 278 | 80 | 40~60 | 7 |
| డి – 200డబ్ల్యూ | 780 | 278 | 80 | 40~60 | 8 |
| E – 300W | 975 | 380 | 94 | 40~60 | 13 |
| మోడల్ సంఖ్య | TXLED-05 (A/B/C/D/E) |
| చిప్ బ్రాండ్ | లుమిలెడ్స్/బ్రిడ్జ్లక్స్/క్రీ |
| కాంతి పంపిణీ | బ్యాట్ రకం |
| డ్రైవర్ బ్రాండ్ | ఫిలిప్స్/మీన్వెల్ |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | AC90-305V, 50-60HZ, DC12V/24V |
| ప్రకాశవంతమైన సామర్థ్యం | 160lm/W |
| రంగు ఉష్ణోగ్రత | 3000-6500K |
| శక్తి కారకం | 0.95 కంటే ఎక్కువ |
| సిఆర్ఐ | RA75 |
| పదార్థం | డై కాస్ట్ అల్యూమినియం హౌసింగ్, టెంపర్డ్ గ్లాస్ కవర్ |
| రక్షణ తరగతి | IP66, IK08 |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -30 °C~+50 °C |
| సర్టిఫికేట్లు | సిఇ, రోహెచ్ఎస్ |
| జీవితకాలం | >80000గం |
| వారంటీ: | 5 సంవత్సరాలు |