డౌన్లోడ్
వనరులు
| టిఎక్స్జిఎల్-బి | |||||
| మోడల్ | L(mm) | W(mm) | H(mm) | ⌀(mm) | బరువు (కిలోగ్రాములు) |
| B | 500 | 500 | 479 | 76~89 | 9 |
| మోడల్ సంఖ్య | టిఎక్స్జిఎల్-బి |
| పదార్థం | డై కాస్ట్ అల్యూమినియం హౌసింగ్ |
| బ్యాటరీ రకం | లిథియం బ్యాటరీ |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | AC90~305V, 50~60hz/DC12V/24V |
| ప్రకాశవంతమైన సామర్థ్యం | 160lm/W |
| రంగు ఉష్ణోగ్రత | 3000-6500K |
| శక్తి కారకం | 0.95 కంటే ఎక్కువ |
| సిఆర్ఐ | RA80 |
| స్విచ్ | ఆన్/ఆఫ్ |
| రక్షణ తరగతి | IP66,IK09 |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -25 °C~+55 °C |
| వారంటీ | 5 సంవత్సరాలు |
మీ బహిరంగ ప్రదేశానికి చక్కగా సరిపోయే, స్టైలిష్ అల్యూమినియం గార్డెన్ లైట్ను పరిచయం చేస్తున్నాము. దీని సమకాలీన డిజైన్ మరియు మన్నికైన నిర్మాణంతో, ఈ లైట్ ఖచ్చితంగా ఏ పెరడు, వాకిలి లేదా తోట యొక్క వాతావరణాన్ని మరియు ప్రయోజనాన్ని మెరుగుపరుస్తుంది.
అధిక నాణ్యత గల అల్యూమినియంతో తయారు చేయబడిన ఈ LED గార్డెన్ లైట్ మన్నికైనది, వాతావరణ మరియు తుప్పు నిరోధకమైనది, బహిరంగ ప్రదేశాల లైటింగ్ కోసం ఆదర్శవంతమైనది. దీని ఆకర్షణీయమైన డిజైన్లో సన్నని స్థూపాకార బాడీ ఉంటుంది, దీనికి ఫ్రాస్టెడ్ గ్లాస్ షేడ్ జతచేయబడి ఉంటుంది. ఇది మృదువైన మరియు విస్తరించిన కాంతిని అందిస్తూ, ఏ ప్రదేశానికైనా వెచ్చని మరియు ఆహ్వానించదగిన స్పర్శను జోడిస్తుంది.
ఇన్స్టాల్ చేయడం సులభం, ఈ గార్డెన్ లైట్ మౌంటింగ్ హార్డ్వేర్తో వస్తుంది మరియు ప్రామాణిక అవుట్డోర్ ఎలక్ట్రిక్ బాక్సులకు అనుకూలంగా ఉంటుంది, దీనివల్ల ఇన్స్టాలేషన్ ఎలాంటి ఇబ్బంది లేకుండా జరుగుతుంది. అంతేకాకుండా, ఇందులో వివిధ రకాల బల్బులను అమర్చగల ప్రామాణిక సాకెట్ కూడా ఉంది, ఇది మీ బహిరంగ ప్రదేశానికి సరైన లైటింగ్ను ఎంచుకోవడంలో మీకు మరింత సౌలభ్యాన్ని ఇస్తుంది.
అల్యూమినియం గార్డెన్ లైట్లు అందంగా ఉండటమే కాకుండా, ఆచరణాత్మకంగా కూడా ఉంటాయి. వీటిని నడక మార్గాలు, వరండాలు, తోటలు లేదా మరే ఇతర బహిరంగ ప్రదేశాన్ని అయినా ప్రకాశవంతం చేయడానికి ఉపయోగించవచ్చు. దీని సొగసైన, ఆధునిక డిజైన్ ఏ రకమైన బహిరంగ అలంకరణలోనైనా సజావుగా కలిసిపోతుంది, మీ ఇంటికి అందాన్ని మరియు ప్రయోజనాన్ని జోడిస్తుంది.
1. సంస్థాపన మరియు రవాణా సమయంలో నిల్వను పటిష్టం చేయాలి. ప్రాంగణ దీపాల బ్యాచ్లు తుది ఉత్పత్తి గిడ్డంగిలోకి ప్రవేశించి, చక్కగా మరియు స్థిరంగా పేర్చబడి ఉండాలి. ఉపరితలంపై ఉన్న గాల్వనైజ్డ్ పొర, పెయింట్ మరియు గాజు కవర్కు నష్టం జరగకుండా, వాటిని నిర్వహించేటప్పుడు జాగ్రత్తగా పట్టుకోవాలి. భద్రత కోసం ఒక ప్రత్యేక వ్యక్తిని నియమించండి, ఒక బాధ్యతా వ్యవస్థను ఏర్పాటు చేయండి, మరియు ఆపరేటర్కు తుది ఉత్పత్తి పరిరక్షణ సాంకేతికతను వివరించండి, అలాగే ప్యాకింగ్ కాగితాన్ని ముందుగానే తొలగించకూడదు.
2. ప్రాంగణపు దీపాన్ని అమర్చేటప్పుడు భవనం యొక్క తలుపులు, కిటికీలు మరియు గోడలను పాడుచేయవద్దు.
3. పరికరాలు కలుషితం కాకుండా ఉండేందుకు, దీపాలను అమర్చిన తర్వాత గ్రౌట్ను మళ్లీ స్ప్రే చేయవద్దు.
4. విద్యుత్ దీపాల నిర్మాణం పూర్తయిన తర్వాత, నిర్మాణం వలన భవనాలు మరియు కట్టడాలలో పాక్షికంగా దెబ్బతిన్న భాగాలను పూర్తిగా మరమ్మత్తు చేయాలి.