డౌన్లోడ్
వనరులు
| టిఎక్స్జిఎల్-సి | |||||
| మోడల్ | L(mm) | W(mm) | H(mm) | ⌀(mm) | బరువు (కిలోగ్రాములు) |
| C | 500 | 500 | 470 | 76~89 | 8.4 |
| మోడల్ సంఖ్య | టిఎక్స్జిఎల్-సి |
| చిప్ బ్రాండ్ | లుమిలెడ్స్/బ్రిడ్జ్లక్స్ |
| డ్రైవర్ బ్రాండ్ | ఫిలిప్స్/మీన్వెల్ |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | AC90~305V, 50~60hz/DC12V/24V |
| ప్రకాశవంతమైన సామర్థ్యం | 160lm/W |
| రంగు ఉష్ణోగ్రత | 3000-6500K |
| శక్తి కారకం | 0.95 కంటే ఎక్కువ |
| సిఆర్ఐ | RA80 |
| పదార్థం | డై కాస్ట్ అల్యూమినియం హౌసింగ్ |
| రక్షణ తరగతి | IP66, IK09 |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -25 °C~+55 °C |
| సర్టిఫికేట్లు | సిఇ, రోహ్స్ |
| జీవితకాలం | >50000గం |
| వారంటీ: | 5 సంవత్సరాలు |
1. దీర్ఘాయువు
సాధారణ ఇన్కాండిసెంట్ దీపాల సేవా జీవితం కేవలం 1,000 గంటలు, మరియు సాధారణ విద్యుత్ ఆదా దీపాల సేవా జీవితం కేవలం 8,000 గంటలు. కానీ మా LED గార్డెన్ లైట్ కాంతిని వెదజల్లడానికి సెమీకండక్టర్ చిప్లను ఉపయోగిస్తుంది, ఇందులో ఫిలమెంట్ ఉండదు, గాజు బుడగలు ఉండవు, కంపనాలకు భయపడదు, సులభంగా పగలదు, మరియు దీని సేవా జీవితం 50,000 గంటల వరకు ఉంటుంది.
2. ఆరోగ్యకరమైన కాంతి
సాధారణ కాంతిలో అతినీలలోహిత మరియు పరారుణ కిరణాలు ఉంటాయి. LED గార్డెన్ లైట్లో అతినీలలోహిత కిరణాలు మరియు పరారుణ కిరణాలు ఉండవు, మరియు అది రేడియేషన్ను ఉత్పత్తి చేయదు.
3. హరిత మరియు పర్యావరణ పరిరక్షణ
సాధారణ దీపాలలో పాదరసం మరియు సీసం వంటి మూలకాలు ఉంటాయి, మరియు శక్తిని ఆదా చేసే దీపాలలోని ఎలక్ట్రానిక్ బ్యాలస్ట్లు విద్యుదయస్కాంత జోక్యాన్ని సృష్టిస్తాయి. LED గార్డెన్ లైట్లో పాదరసం మరియు జినాన్ వంటి హానికరమైన మూలకాలు ఉండవు, ఇది పునర్వినియోగానికి మరియు వినియోగానికి అనుకూలంగా ఉంటుంది, మరియు విద్యుదయస్కాంత జోక్యాన్ని సృష్టించదు.
4. కంటి చూపును కాపాడుకోండి
సాధారణ లైట్లు AC తో పనిచేస్తాయి, దీనివల్ల తప్పనిసరిగా స్ట్రోబ్ ఏర్పడుతుంది. LED గార్డెన్ లైట్ DC తో పనిచేస్తుంది, కాబట్టి మినుకుమినుకుమనే సమస్య ఉండదు.
5. అందమైన అలంకరణ
పగటిపూట, ఎల్ఈడీ గార్డెన్ లైట్ నగర దృశ్యాన్ని అందంగా తీర్చిదిద్దుతుంది; రాత్రిపూట, ఎల్ఈడీ గార్డెన్ లైట్ అవసరమైన వెలుతురును మరియు జీవన సౌకర్యాన్ని అందించడమే కాకుండా, నివాసితులలో భద్రతా భావాన్ని పెంచుతుంది, అలాగే నగరం యొక్క ముఖ్యాంశాలను హైలైట్ చేస్తూ ప్రకాశవంతమైన శైలిని ప్రదర్శిస్తుంది.
1. LED గార్డెన్ లైట్ను వాస్తవంగా ఇన్స్టాల్ చేసే ప్రక్రియలో, మనం వాస్తవ పరిస్థితి ఆధారంగా సమగ్ర తనిఖీని తప్పనిసరిగా నిర్వహించాలి. సాధారణంగా చెప్పాలంటే, LED గార్డెన్ లైట్ను ఇన్స్టాల్ చేసేటప్పుడు, మొత్తం LED గార్డెన్ లైట్కు సంబంధించి పరిశ్రమ యొక్క అవసరం ఏమిటంటే, లాంప్ పోస్ట్ రెండు మిల్లీవాట్ల కంటే పెద్దదిగా ఉండకూడదు.
2. LED గార్డెన్ లైట్ను ఇన్స్టాల్ చేసేటప్పుడు, ప్రతి ఒక్కరూ అత్యంత నియంత్రణతో ఉండాలని మరియు అన్ని విషయాలపై శ్రద్ధ వహించాలని సిఫార్సు చేయబడింది. నగరంలోని వీధులు మరియు సందులలో, మీరు విభిన్న పరికరాలతో కూడిన అనేక రకాల పారిశ్రామిక లైటింగ్ ఫిక్చర్లను కనుగొంటారు. మీరు నగర రాత్రి దృశ్యంపై శ్రద్ధ వహించాలి. సోలార్ లైటింగ్ ఫిక్చర్ల కోసం, వాటి ఇన్స్టాలేషన్ విషయాలు మరింత ప్రామాణికంగా ఉన్నాయో లేదో చూడండి, ప్రత్యేకించి వాటిని ఎత్తైన ప్రదేశాలలో ఇన్స్టాల్ చేస్తే, అది ఖచ్చితంగా సురక్షితంగా ఉండాలి.
LED గార్డెన్ లైట్లను అమర్చే ప్రక్రియలో, వాటికి ప్రత్యేక విధులు ఉన్నాయో లేదో మరియు పట్టణ సౌర ప్రకృతి దృశ్యాలకు కాంతి మూలంగా ఉపయోగపడతాయో లేదో కూడా తనిఖీ చేయడం అవసరం. ఈ దీపాలు మరియు లాంతర్లు ఇప్పటికే ఉన్న ఉత్పత్తుల కంటే ఎక్కువ ప్రయోజనాలను కలిగి ఉండాలి, తద్వారా వాటిని ఎప్పటికప్పుడు ఆపరేట్ చేయవచ్చు, శక్తిని ఆదా చేసే ప్రభావాన్ని కూడా చూపగలవు మరియు గాలి, ఎండ నుండి సమర్థవంతంగా రక్షించగలవు. అన్ని ఆపరేటింగ్ ఫంక్షన్లు స్థిరంగా ఉండాలి. అంతర్గత భాగాలు లేదా మన్నిక పరంగా, అవి రోజువారీ అవసరాలను తీరుస్తాయని కూడా ప్రతి ఒక్కరూ నిర్ధారించుకోవాలి.