డౌన్లోడ్
వనరులు
| టిఎక్స్జిఎల్-ఎ | |||||
| మోడల్ | L(mm) | W(mm) | H(mm) | ⌀(mm) | బరువు (కిలోగ్రాములు) |
| A | 500 | 500 | 478 | 76~89 | 9.2 |
| మోడల్ సంఖ్య | టిఎక్స్జిఎల్-ఎ |
| చిప్ బ్రాండ్ | లుమిలెడ్స్/బ్రిడ్జ్లక్స్ |
| డ్రైవర్ బ్రాండ్ | ఫిలిప్స్/మీన్వెల్ |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | AC90~305V, 50~60hz/DC12V/24V |
| ప్రకాశవంతమైన సామర్థ్యం | 160lm/W |
| రంగు ఉష్ణోగ్రత | 3000-6500K |
| శక్తి కారకం | 0.95 కంటే ఎక్కువ |
| సిఆర్ఐ | RA80 |
| పదార్థం | డై కాస్ట్ అల్యూమినియం హౌసింగ్ |
| రక్షణ తరగతి | IP66, IK09 |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -25 °C~+55 °C |
| సర్టిఫికేట్లు | సిఇ, రోహ్స్ |
| జీవితకాలం | >50000గం |
| వారంటీ: | 5 సంవత్సరాలు |
ప్రాంగణాన్ని వెలిగించడం యొక్క ఉద్దేశ్యం ప్రజల సౌందర్య భావనను సుసంపన్నం చేయడం మరియు నగరం యొక్క రాత్రి దృశ్యానికి ఆకర్షణను పెంచడం. అందువల్ల, తోట దీపస్తంభాల లైటింగ్ ప్రాజెక్ట్, ప్రాంగణం యొక్క లక్షణాలకు అనుగుణంగా సరైన లైటింగ్ పద్ధతుల ద్వారా ప్రాంగణం యొక్క త్రిమితీయ అనుభూతిని ప్రతిబింబించాలి, దీపాలతో ప్రాంగణం యొక్క రూపాత్మక లక్షణాలను ప్రదర్శించాలి, మరియు విభిన్న ప్రాంగణ నిర్మాణాల ప్రదర్శన వస్తువు యొక్క లక్షణాలకు అనుగుణంగా లైటింగ్ అంశాలను మరియు తగిన లైటింగ్ పద్ధతులను ఎంచుకోవాలి. కాంతి మరియు రంగులను కలిపే ఈ వ్యక్తీకరణ పద్ధతి ప్రజలకు సౌకర్యవంతమైన అనుభూతిని మరియు కళాత్మక ఆకర్షణను అందిస్తుంది.
1. తోట దీపస్తంభం యొక్క గ్రౌండింగ్పై ఖచ్చితంగా శ్రద్ధ వహించాలి. లోహపు స్తంభం మరియు దీపం బేర్ కండక్టర్కు దగ్గరగా ఉండవచ్చు మరియు PEN వైర్కు విశ్వసనీయంగా అనుసంధానించబడాలి. గ్రౌండింగ్ వైర్కు ఒకే ట్రంక్ లైన్ అందించాలి. రెండు ప్రదేశాలు గ్రౌండింగ్ పరికరం యొక్క ప్రధాన లైన్కు అనుసంధానించబడి ఉంటాయి.
2. పవర్-ఆన్ ట్రయల్ రన్: దీపాలను అమర్చి, ఇన్సులేషన్ పరీక్షలో ఉత్తీర్ణత సాధించిన తర్వాత, పవర్-ఆన్ ట్రయల్ రన్కు అనుమతి ఇవ్వబడుతుంది. పవర్ ఆన్ చేసిన తర్వాత, దీపాల నియంత్రణ సరళంగా మరియు కచ్చితంగా ఉందో లేదో; స్విచ్ మరియు దీపాల నియంత్రణ క్రమం సరిపోలుతున్నాయో లేదో తనిఖీ చేయడానికి గార్డెన్ లైట్ పోల్ను జాగ్రత్తగా తనిఖీ చేయండి. ఏదైనా సమస్య కనుగొనబడితే, వెంటనే విద్యుత్ను నిలిపివేసి, కారణాన్ని కనుగొని మరమ్మత్తు చేయాలి.
1. ల్యాండ్స్కేప్ లైట్ పోల్పై వస్తువులను వేలాడదీయవద్దు, దీనివల్ల గార్డెన్ లైట్ యొక్క జీవితకాలం బాగా తగ్గిపోతుంది;
2. ల్యాంప్ ట్యూబ్ పాతబడుతోందో లేదో తనిఖీ చేసి, దానిని సకాలంలో మార్చడం అవసరం. తనిఖీ సమయంలో ల్యాంప్ ట్యూబ్లోని రెండు భాగాలు ఎర్రబడటం, ల్యాంప్ ట్యూబ్ నల్లబడటం లేదా నీడలు ఏర్పడటం మొదలైనవి గమనిస్తే, ల్యాంప్ ట్యూబ్ పాతబడటం ప్రారంభమైందని రుజువవుతుంది. ల్యాంప్ ట్యూబ్ను మార్చేటప్పుడు, సైన్ బోర్డులో అందించిన కాంతి మూలం పారామితులకు అనుగుణంగానే మార్చాలి;
3. తరచుగా స్విచ్ ఆన్ చేయవద్దు, లేకపోతే గార్డెన్ లైట్ యొక్క సేవా కాలం బాగా తగ్గిపోతుంది.
1. మా అధిక నాణ్యత గల LED గార్డెన్ లైట్లు బహిరంగ ప్రదేశాలను సమర్థవంతంగా మరియు స్టైల్గా ప్రకాశవంతం చేయడానికి రూపొందించబడ్డాయి. డై-కాస్ట్ అల్యూమినియం హౌసింగ్ మన్నికను మరియు దీర్ఘాయువును నిర్ధారిస్తుంది, దీనివల్ల ఈ లైట్లు వివిధ వాతావరణ పరిస్థితులకు అనుకూలంగా ఉంటాయి. దృఢమైన నిర్మాణం అద్భుతమైన ఉష్ణ వెదజల్లుటను కూడా అందిస్తుంది, ఇది LEDల దీర్ఘాయువును మరియు స్థిరమైన పనితీరును నిర్ధారిస్తుంది.
2. మా లైట్లు ఎటువంటి మినుకుమినుకుమనే శబ్దం లేకుండా బయటి ప్రదేశాలను ప్రకాశవంతం చేయడానికి రూపొందించబడ్డాయి. ఇవి తోటలు, దారులు మరియు బహిరంగ నివాస ప్రాంతాల అందాన్ని పెంచే స్థిరమైన మరియు సౌకర్యవంతమైన వెలుగును అందిస్తాయి. మా గార్డెన్ లైట్లలో ఉపయోగించే LED టెక్నాలజీ శక్తి సామర్థ్యాన్ని మరియు సుదీర్ఘ జీవితకాలాన్ని అందిస్తుంది, దీనివల్ల తరచుగా మార్చాల్సిన అవసరం తగ్గి, నిర్వహణ ఖర్చులు కూడా తగ్గుతాయి.
3. మా ఉత్పత్తుల విశ్వసనీయతపై మాకు పూర్తి నమ్మకం ఉంది, అందుకే మేము ఉదారమైన 3 సంవత్సరాల వారంటీని అందిస్తున్నాము. ఇది మా వినియోగదారులకు మనశ్శాంతిని మరియు నాణ్యతపై హామీని ఇస్తుంది. బహిరంగ ప్రదేశాల కోసం దీర్ఘకాలం మన్నే మరియు నమ్మకమైన లైటింగ్ పరిష్కారాలను అందించాలనే మా నిబద్ధతను ఈ వారంటీ ప్రతిబింబిస్తుంది.
4. మీరు మీ తోట అందాన్ని పెంచుకోవాలనుకున్నా లేదా బహిరంగ ప్రదేశాల భద్రతను మెరుగుపరచాలనుకున్నా, డై-కాస్ట్ అల్యూమినియం హౌసింగ్, మినుకుమినుకుమనే వెలుగు లేని ప్రకాశం మరియు 3 సంవత్సరాల వారంటీతో కూడిన మా LED గార్డెన్ లైట్లు ఆదర్శవంతమైన ఎంపిక.