డౌన్లోడ్
వనరులు
| TXGL-103 | |||||
| మోడల్ | L(mm) | W(mm) | H(mm) | ⌀(mm) | బరువు (కిలోగ్రాములు) |
| 103 | 481 | 481 | 471 | 60 | 7 |
| మోడల్ సంఖ్య | TXGL-103 |
| చిప్ బ్రాండ్ | లుమిలెడ్స్/బ్రిడ్జ్లక్స్ |
| డ్రైవర్ బ్రాండ్ | ఫిలిప్స్/మీన్వెల్ |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | 100-305V AC |
| ప్రకాశవంతమైన సామర్థ్యం | 160lm/W |
| రంగు ఉష్ణోగ్రత | 3000-6500K |
| శక్తి కారకం | 0.95 కంటే ఎక్కువ |
| సిఆర్ఐ | RA80 |
| పదార్థం | డై కాస్ట్ అల్యూమినియం హౌసింగ్ |
| రక్షణ తరగతి | IP66 |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -25 °C~+55 °C |
| సర్టిఫికేట్లు | సిఇ, రోహెచ్ఎస్ |
| జీవితకాలం | >50000గం |
| వారంటీ | 5 సంవత్సరాలు |
వేదిక లైటింగ్ యొక్క ప్రాథమిక ప్రకాశ అవసరాలతో పాటు, ప్రకాశ ఏకరూపత, కాంతి మూలం యొక్క రంగు ప్రదర్శన, రంగు ఉష్ణోగ్రత అవసరాలు మరియు కాంతి తీవ్రత వంటి ఇతర అవసరాలు కూడా లైటింగ్ నాణ్యతను కొలవడానికి ముఖ్యమైన సూచికలు. అధిక-నాణ్యత గల వేదిక లైటింగ్ డ్రైవర్లు మరియు పాదచారులకు ప్రశాంతమైన మరియు మంచి దృశ్య వాతావరణాన్ని సృష్టించగలదు.
1. సాంప్రదాయ వీధి దీపాల పద్ధతిని అవలంబించండి, దీపస్తంభానికి సింగిల్-హెడ్ లేదా అప్పర్-హెడ్ LED వీధి దీపాలు అమర్చబడి ఉంటాయి, వీధి దీపం స్తంభం యొక్క ఎత్తు 6 మీటర్ల నుండి 8 మీటర్ల వరకు ఉంటుంది, సంస్థాపన దూరం సుమారు 20 మీటర్ల నుండి 25 మీటర్ల వరకు ఉంటుంది, మరియు పైభాగంలో ఉన్న LED వీధి దీపాల పవర్: 60W-120W;
2. ఎత్తైన పోల్ లైటింగ్ పద్ధతిని అవలంబించడం వల్ల, అనవసరమైన వైరింగ్ మరియు అమర్చిన దీపాల సంఖ్య తగ్గుతుంది. పోల్ లైట్ యొక్క ప్రయోజనం ఏమిటంటే, దాని లైటింగ్ పరిధి విస్తృతంగా ఉంటుంది మరియు నిర్వహణ సులభంగా ఉంటుంది; దీపస్తంభం యొక్క ఎత్తు 20 నుండి 25 మీటర్ల వరకు ఉంటుంది; పైభాగంలో అమర్చిన LED ఫ్లడ్లైట్ల సంఖ్య: 10 నుండి 15 సెట్లు; LED ఫ్లడ్లైట్ పవర్: 200W-300W.
1. ప్రవేశం మరియు నిష్క్రమణ
సిబ్బందికి మరియు డ్రైవర్కు మధ్య సంభాషణను సులభతరం చేయడానికి, పార్కింగ్ స్థలం యొక్క ప్రవేశ మరియు నిష్క్రమణ ద్వారాల వద్ద సర్టిఫికేట్ను తనిఖీ చేయడం, ఛార్జీని లెక్కించడం మరియు డ్రైవర్ ముఖాన్ని గుర్తించడం అవసరం; డ్రైవర్ సురక్షితమైన డ్రైవింగ్ను నిర్ధారించడానికి, ప్రవేశ మరియు నిష్క్రమణ ద్వారాలకు ఇరువైపులా ఉన్న రెయిలింగ్లు, సౌకర్యాలు మరియు నేలపై తగిన లైటింగ్ను అందించాలి. అందువల్ల, ఇక్కడ, ఈ కార్యకలాపాల కోసం పార్కింగ్ స్థలంలోని లైట్లను సరిగ్గా బలోపేతం చేసి, లక్షిత లైటింగ్ను అందించాలి. పార్కింగ్ స్థలం ప్రవేశ ద్వారం మరియు టోల్ కార్యాలయం వద్ద ప్రకాశం 50lx కంటే తక్కువ ఉండకూడదని GB 50582-2010 నిర్దేశిస్తుంది.
2. సంకేతాలు మరియు గుర్తులు
పార్కింగ్ స్థలంలోని సంకేతాలు కనిపించడానికి వాటిని వెలిగించాలి, కాబట్టి వేదిక లైటింగ్ను అమర్చేటప్పుడు సంకేతాల లైటింగ్ను కూడా పరిగణనలోకి తీసుకోవాలి. రెండవది, నేలపై ఉన్న గుర్తుల విషయానికొస్తే, వేదిక లైటింగ్ను అమర్చేటప్పుడు, అన్ని గుర్తులు స్పష్టంగా ప్రదర్శించబడేలా చూసుకోవాలి.
3. పార్కింగ్ స్థలం
పార్కింగ్ స్థలం యొక్క వెలుతురు అవసరాల కోసం, గ్రౌండ్ మార్కింగ్లు, గ్రౌండ్ లాక్లు మరియు ఐసోలేషన్ రైలింగ్లు స్పష్టంగా కనిపించేలా చూసుకోవడం అవసరం. దీనివల్ల, డ్రైవర్ పార్కింగ్ స్థలంలోకి వాహనాన్ని నడిపేటప్పుడు తగినంత వెలుతురు లేకపోవడం వల్ల నేలపై ఉన్న అడ్డంకులను ఢీకొట్టకుండా ఉంటారు. వాహనాన్ని సరైన స్థానంలో పార్క్ చేసిన తర్వాత, ఇతర డ్రైవర్లు సులభంగా గుర్తించడానికి మరియు వాహనంలోకి ప్రవేశించడానికి, నిష్క్రమించడానికి వీలుగా, వాహనం బాడీని తగిన లైటింగ్ ద్వారా ప్రదర్శించాల్సి ఉంటుంది.
4. పాదచారుల మార్గం
పాదచారులు తమ కార్ల నుండి దిగేటప్పుడు లేదా ఎక్కేటప్పుడు, అక్కడ నడవడానికి అనువైన రహదారి భాగం ఉంటుంది. ఈ రహదారి భాగంలోని లైటింగ్ను సాధారణ పాదచారుల రహదారుల మాదిరిగానే పరిగణించాలి మరియు తగిన గ్రౌండ్ లైటింగ్, వర్టికల్ లైటింగ్ను ఏర్పాటు చేయాలి. ఒకవేళ ఈ ప్రాంగణంలో పాదచారుల మార్గం మరియు రహదారి కలిసి ఉన్నట్లయితే, దానిని రహదారి ప్రమాణాల ప్రకారం పరిగణించాలి.
5. పర్యావరణం
భద్రత మరియు దిశను గుర్తించడం కోసం, పార్కింగ్ స్థలం పరిసరాలలో కొంత లైటింగ్ ఉండాలి. పార్కింగ్ స్థలంలోని లైట్లను అమర్చడం ద్వారా పై సమస్యలను మెరుగుపరచవచ్చు. పార్కింగ్ స్థలం చుట్టూ వరుసగా దీపస్తంభాలను ఒక శ్రేణిగా ఏర్పాటు చేయడం ద్వారా, అది ఒక దృశ్య అవరోధంగా పనిచేసి, పార్కింగ్ స్థలం లోపల మరియు బయట మధ్య ఒక వేరుచేసే ప్రభావాన్ని సాధించగలదు.