డౌన్లోడ్
వనరులు
| TXGL-SKY1 | |||||
| మోడల్ | L(mm) | W(mm) | H(mm) | ⌀(mm) | బరువు (కిలోగ్రాములు) |
| 1 | 480 | 480 | 618 | 76 | 8 |
| మోడల్ సంఖ్య | TXGL-SKY1 |
| చిప్ బ్రాండ్ | లుమిలెడ్స్/బ్రిడ్జ్లక్స్ |
| డ్రైవర్ బ్రాండ్ | మీన్వెల్ |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | AC 165-265V |
| ప్రకాశవంతమైన సామర్థ్యం | 160lm/W |
| రంగు ఉష్ణోగ్రత | 2700-5500K |
| శక్తి కారకం | 0.95 కంటే ఎక్కువ |
| సిఆర్ఐ | RA80 |
| పదార్థం | డై కాస్ట్ అల్యూమినియం హౌసింగ్ |
| రక్షణ తరగతి | IP65, IK09 |
| పని ఉష్ణోగ్రత | -25 °C~+55 °C |
| సర్టిఫికేట్లు | BV, CCC, CE, CQC, ROHS, Saa, SASO |
| జీవితకాలం | >50000గం |
| వారంటీ | 5 సంవత్సరాలు |
1. లైటింగ్
LED గార్డెన్ లైట్ యొక్క అత్యంత ప్రాథమిక విధి వెలుగునివ్వడం, ట్రాఫిక్ భద్రతను నిర్ధారించడం, రవాణా సామర్థ్యాన్ని మెరుగుపరచడం, వ్యక్తిగత భద్రతను కాపాడటం మరియు సౌకర్యవంతమైన వాతావరణాన్ని అందించడం.
2. ప్రాంగణంలోని స్థలాన్ని సుసంపన్నం చేయండి
కాంతి మరియు చీకటి మధ్య వ్యత్యాసం ద్వారా, ప్రాంగణంలోని దీపాలు తక్కువ పరిసర కాంతి ఉన్న నేపథ్యంలో కనబడే ప్రకృతి దృశ్యాన్ని ప్రస్ఫుటం చేస్తూ, ప్రజల దృష్టిని ఆకర్షిస్తాయి.
3. తోట స్థలాన్ని అలంకరించే కళ
ప్రాంగణ దీపాల అలంకరణ రూపకల్పన అనేది, దీపాల ఆకారం మరియు ఆకృతితో పాటు వాటి అమరిక మరియు కలయిక ద్వారా ఆ ప్రదేశాన్ని మరింత అందంగా లేదా ఆకర్షణీయంగా మార్చగలదు.
4. ఒక ఆహ్లాదకరమైన వాతావరణాన్ని సృష్టించండి
ప్రాంగణం యొక్క త్రిమితీయ పొరలను హైలైట్ చేయడానికి బిందువులు, రేఖలు మరియు ఉపరితలాల సేంద్రీయ కలయికను ఉపయోగించారు, మరియు వెచ్చని, అందమైన వాతావరణాన్ని సృష్టించడానికి కాంతి కళను శాస్త్రీయంగా ప్రయోగించారు.
గార్డెన్ ల్యాండ్స్కేప్ లైటింగ్లో, మనం పరిసరాలకు అనుగుణంగా సరైన కాంతి మూలం రంగును ఎంచుకోవాలి. సాధారణంగా, LED కాంతి మూలం యొక్క రంగు ఉష్ణోగ్రత 3000k-6500k ఉంటుంది; రంగు ఉష్ణోగ్రత ఎంత తక్కువగా ఉంటే, కాంతి రంగు అంత పసుపు రంగులో ఉంటుంది. దీనికి విరుద్ధంగా, రంగు ఉష్ణోగ్రత ఎంత ఎక్కువగా ఉంటే, కాంతి రంగు అంత తెల్లగా ఉంటుంది. ఉదాహరణకు, 3000K రంగు ఉష్ణోగ్రత కలిగిన LED గార్డెన్ లైట్ల నుండి వెలువడే కాంతి వెచ్చని పసుపు కాంతికి చెందుతుంది. అందువల్ల, కాంతి మూలం యొక్క రంగును ఎంచుకునేటప్పుడు, మనం ఈ సిద్ధాంతం ప్రకారం కాంతి రంగును ఎంచుకోవచ్చు. సాధారణంగా పార్కులలో 3000 రంగు ఉష్ణోగ్రతను ఉపయోగిస్తారు, అయితే ఫంక్షనల్ లైటింగ్ ఉన్న గార్డెన్ LED లైట్ల వంటి వాటిలో, మనం సాధారణంగా 5000k కంటే ఎక్కువ ఉన్న తెల్లని కాంతిని ఎంచుకుంటాము.
1. తోట శైలికి సరిపోయేలా తోట దీపాల శైలిని ఎంచుకోవచ్చు. ఎంపికలో ఇబ్బంది ఉంటే, మీరు చతురస్రాకార, దీర్ఘచతురస్రాకార మరియు సరళమైన గీతలతో కూడిన బహుముఖ దీపాలను ఎంచుకోవచ్చు. రంగు విషయానికొస్తే, ఎక్కువగా నలుపు, ముదురు బూడిద, కాంస్య రంగులను ఎంచుకోండి. సాధారణంగా, తెలుపు రంగును తక్కువగా వాడండి.
2. తోట దీపాల కోసం, విద్యుత్ ఆదా చేసే దీపాలు, LED దీపాలు, మెటల్ క్లోరైడ్ దీపాలు మరియు అధిక పీడన సోడియం దీపాలను ఉపయోగించాలి. సాధారణంగా ఫ్లడ్లైట్లను ఎంచుకుంటారు. సులభంగా అర్థం చేసుకోవాలంటే, వాటి పైభాగం మూసి ఉంటుంది, మరియు కాంతి వెలువడిన తర్వాత, అది బయటకు లేదా క్రిందికి పరావర్తనం చెందుతుంది. నేరుగా పైకి కాంతిని ప్రసరింపజేయడం మానుకోవాలి, ఎందుకంటే అది కళ్ళు మిరుమిట్లు గొలిపేలా ఉంటుంది.
3. రోడ్డు పరిమాణానికి అనుగుణంగా LED గార్డెన్ లైట్లను సరిగ్గా అమర్చండి. రోడ్డు 6 మీటర్ల కంటే పెద్దగా ఉంటే, వాటిని ఇరువైపులా సమరూపంగా లేదా "జిగ్జాగ్" ఆకారంలో అమర్చాలి మరియు దీపాల మధ్య దూరం 15 నుండి 25 మీటర్ల మధ్య ఉండేలా చూసుకోవాలి.
4. LED గార్డెన్ లైట్ ప్రకాశాన్ని 15~40LX మధ్య నియంత్రిస్తుంది మరియు దీపానికి, రోడ్డుకు మధ్య దూరం 0.3~0.5 మీటర్ల లోపల ఉంచబడుతుంది.