డౌన్లోడ్
వనరులు
మా LED ఫ్లడ్ లైట్లు దుమ్ము మరియు నీటి నుండి పూర్తి రక్షణను అందించడానికి IP65 రేటింగ్ను కలిగి ఉన్నాయి, అందువల్ల ఇవి బహిరంగ ప్రదేశాలలో ఉపయోగించడానికి చాలా అనువైనవి. వర్షం, మంచు లేదా తీవ్రమైన ఉష్ణోగ్రతలు ఏవైనా సరే, ఈ ఫ్లడ్ లైట్ ఎలాంటి వాతావరణ సవాలునైనా తట్టుకునేలా నిర్మించబడింది. దీని ఉన్నత-నాణ్యత నిర్మాణం మరియు ప్రీమియం మెటీరియల్స్తో, ఇది దీర్ఘకాలిక మన్నికను అందిస్తుంది మరియు దాని జీవితకాలం అంతా నమ్మకమైన పనితీరును నిర్ధారిస్తుంది.
మా LED ఫ్లడ్లైట్లు వాతావరణ నిరోధకతను కలిగి ఉండటమే కాకుండా, అత్యంత శక్తి సామర్థ్యాన్ని కూడా కలిగి ఉంటాయి. అధునాతన LED సాంకేతికతతో కూడిన దీని విద్యుత్ వినియోగం, సాంప్రదాయ లైటింగ్ పరిష్కారాలతో పోలిస్తే గణనీయంగా తగ్గుతుంది. దీనివల్ల మీ విద్యుత్ బిల్లులు తగ్గడమే కాకుండా, మరింత సుస్థిరమైన మరియు పర్యావరణ అనుకూలమైన వాతావరణానికి కూడా ఇది దోహదపడుతుంది.
మా LED ఫ్లడ్లైట్ల యొక్క మరో విశేషమైన లక్షణం వాటి ప్రకాశవంతమైన మరియు కేంద్రీకృతమైన వెలుగు. దాని విశాలమైన బీమ్ యాంగిల్ మరియు అధిక ల్యూమెన్ అవుట్పుట్తో, ఇది పెద్ద ప్రాంతాలలో స్థిరమైన మరియు ఏకరీతి వెలుగును అందిస్తుంది. అందువల్ల పార్కింగ్ స్థలాలు, స్టేడియంలు లేదా నిర్మాణ ప్రదేశాలు వంటి పెద్ద బహిరంగ ప్రదేశాలకు వెలుగునివ్వడానికి ఇది చాలా అనువైనది.
అంతేకాకుండా, మా LED ఫ్లడ్ లైట్లను అమర్చడం చాలా సులభం మరియు వీటికి అతి తక్కువ నిర్వహణ అవసరం. దీని సర్దుబాటు చేయగల స్టాండ్, లైట్లను అనువుగా అమర్చడానికి వీలు కల్పిస్తుంది, తద్వారా కాంతి సరైన దిశలో మరియు సరైన విస్తీర్ణంలో పడేలా చేస్తుంది. అదనంగా, దీనిలో అంతర్నిర్మితంగా ఉన్న శీతలీకరణ వ్యవస్థ వేడిని సమర్థవంతంగా వెదజల్లి, లైట్ అధిక వేడెక్కకుండా నివారిస్తుంది మరియు దాని జీవితకాలాన్ని పొడిగిస్తుంది.
| మాక్స్ పవర్ | 50W/100W/150W/200W |
| పరిమాణం | 240*284*45మిమీ/320*364*55మిమీ/370*410*55మిమీ/455*410*55మిమీ |
| వాయువ్యం | 2.35 కేజీ/4.8 కేజీ/6 కేజీ/7.1 కేజీ |
| LED డ్రైవర్ | మీన్వెల్/ఫిలిప్స్/ఆర్డినరీ బ్రాండ్ |
| LED చిప్ | LUMILEDS/BRIDGELUX/EPRIStAR/CREE |
| పదార్థం | డై-కాస్టింగ్ అల్యూమినియం |
| కాంతి ప్రకాశ సామర్థ్యం | >100 lm/W |
| ఏకరూపత | 0.8 కంటే ఎక్కువ |
| LED ప్రకాశ సామర్థ్యం | >90% |
| రంగు ఉష్ణోగ్రత | 3000-6500K |
| రంగు రెండరింగ్ సూచిక | Ra>80 |
| ఇన్పుట్ వోల్టేజ్ | AC100-305V |
| శక్తి కారకం | 0.95 కంటే ఎక్కువ |
| పని వాతావరణం | -60℃~70℃ |
| IP రేటింగ్ | IP65 |
| పని జీవితం | >50000 గంటలు |