డౌన్లోడ్
వనరులు
ఆల్ ఇన్ వన్ సోలార్ స్ట్రీట్ లైట్, సోలార్ ప్యానెళ్లను విద్యుత్ శక్తిగా మార్చి, ఆ తర్వాత దానిలోని లిథియం బ్యాటరీని ఛార్జ్ చేస్తుంది. పగటిపూట, మేఘావృతమైన రోజులలో కూడా, సోలార్ జనరేటర్ (సోలార్ ప్యానెల్) అవసరమైన శక్తిని సేకరించి నిల్వ చేస్తుంది మరియు రాత్రిపూట లైటింగ్ కోసం ఇంటిగ్రేటెడ్ సోలార్ స్ట్రీట్ ల్యాంప్లోని LED ల్యాంప్కు ఆటోమేటిక్గా శక్తిని సరఫరా చేస్తుంది. అదే సమయంలో, ఈ ఇంటిగ్రేటెడ్ సోలార్ స్ట్రీట్ ల్యాంప్లో PIR (పర్మనెంట్ ఐరెగన్) మానవ శరీర సెన్సింగ్ ఫంక్షన్ ఉంది, ఇది రాత్రిపూట ఇంటెలిజెంట్ హ్యూమన్ బాడీ యొక్క ఇన్ఫ్రారెడ్ సెన్సింగ్ కంట్రోల్ ల్యాంప్ వర్కింగ్ మోడ్ను సాధ్యం చేస్తుంది. ఎవరైనా ఉన్నప్పుడు, అది 100% వెలుగుతుంది, మరియు ఎవరూ లేనప్పుడు, కొంత సమయం తర్వాత ఆటోమేటిక్గా 1/3 వంతు ప్రకాశానికి మారుతుంది, తద్వారా స్మార్ట్గా ఎక్కువ శక్తిని ఆదా చేస్తుంది. అదే సమయంలో, "అనంతమైన మరియు తరగని" సురక్షితమైన మరియు పర్యావరణ అనుకూలమైన నూతన శక్తి అయిన సౌరశక్తి, ఈ ఇంటిగ్రేటెడ్ సోలార్ స్ట్రీట్ ల్యాంప్లో ఒక ముఖ్యమైన పాత్ర పోషించింది.
సమీకృత సౌర వీధి దీపం సమీకృత రూపకల్పనను అవలంబిస్తుంది, ఇది సరళమైనది, ఫ్యాషనబుల్, తేలికైనది మరియు ఆచరణాత్మకమైనది.
1. విద్యుత్ శక్తిని ఆదా చేయడానికి మరియు భూమి వనరులను పరిరక్షించడానికి సౌర విద్యుత్ సరఫరాను అవలంబించండి.
2. లైటింగ్ సమయాన్ని పొడిగించడానికి, మానవ శరీరం యొక్క ఇన్ఫ్రారెడ్ ఇండక్షన్ కంట్రోల్ టెక్నాలజీని అవలంబించడం జరిగింది, దీనివల్ల ప్రజలు వచ్చినప్పుడు లైట్ ఆన్ అవుతుంది మరియు ప్రజలు నడిచినప్పుడు లైట్ ఆఫ్ అవుతుంది.
3. ఉత్పత్తి యొక్క సేవా జీవితాన్ని నిర్ధారించడానికి అధిక సామర్థ్యం మరియు దీర్ఘకాలం మన్నే లిథియం బ్యాటరీని ఉపయోగించారు, దీని జీవితకాలం సాధారణంగా 8 సంవత్సరాలు ఉంటుంది.
4. వైరు లాగాల్సిన అవసరం లేదు, ఇది ఇన్స్టాలేషన్కు చాలా సౌకర్యవంతంగా ఉంటుంది.
5. జలనిరోధక నిర్మాణం, సురక్షితమైనది మరియు నమ్మదగినది.
6. టైమింగ్, వాయిస్ కంట్రోల్ మరియు ఇతర ఫంక్షన్లను సులభంగా విస్తరించవచ్చు.
7. సంస్థాపన, నిర్వహణ మరియు మరమ్మత్తును సులభతరం చేయడానికి మాడ్యులర్ డిజైన్ భావనను అవలంబించారు.
8. ప్రధాన నిర్మాణంగా మిశ్రమ లోహ పదార్థాన్ని ఉపయోగిస్తారు, దీనికి మంచి తుప్పు నిరోధక మరియు కోత నిరోధక లక్షణాలు ఉన్నాయి.
| మోడల్ | టిఎక్స్ మినీ-ఎ |
| సౌర ఫలకం | 10w |
| లిథియం బ్యాటరీ | 3.2V 12Ah |
| LED చిప్స్ పరిమాణం | 15 ముక్కలు, 800lm |
| కంట్రోలర్ | 3.2V 5A |
| ఛార్జింగ్ సమయం | 9-10 గంటలు |
| లైటింగ్ సమయం | రోజుకు 6-8 గంటలు, 3 రోజులు |
| రే సెన్సార్ | <10లక్స్ |
| పిఐఆర్ సెన్సార్ | 5-8 మీ, 120° |
| జలనిరోధక | IP65 |
| పదార్థ పరిమాణం | అల్యూమినియం |
| పరిమాణం | 505*235*85మి.మీ |
| NW | 2.3 కిలోలు |
| ఉష్ణోగ్రత పరిధి | -20ºC ~ +70ºC |
| వారంటీ | 3 సంవత్సరాలు |